ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Panadol Extra Optizorb giảm đau hạ sốt 80 viên + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Panadol Extra Optizorb giảm đau hạ sốt 80 viên

Brand: Panadol SKU: Đang cập nhật
Tình trạng: Tạm hết hàng tại Úc
435.000₫

Panadol Extra Optizorb giảm đau hạ sốt 80 viên KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
coupon_1_img.png

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_2_img.png

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_3_img.png

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_4_img.png

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb là sự kết hợp giữa Paracetamol và Cafein có tác dụng giảm nhanh các cơn đau, hạ sốt với hiệu quả rất cao. Paracetamol có tác động trung ương ngoại biên, có hoạt tính giảm đau, hạ nhiệt là do ức chế hoạt động của men cyclooxygenase trong quá trình tổng hợp Prostaglandin đây là chất gây sốt, viêm, đau trong cơ thể. 

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng
    Cam kết chính hãng
Mô tả sản phẩm

Panadol Extra Optizorb giảm đau hạ sốt

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb là sự kết hợp giữa Paracetamol và Cafein có tác dụng giảm nhanh các cơn đau, hạ sốt với hiệu quả rất cao. Paracetamol có tác động trung ương ngoại biên, có hoạt tính giảm đau, hạ nhiệt là do ức chế hoạt động của men cyclooxygenase trong quá trình tổng hợp Prostaglandin đây là chất gây sốt, viêm, đau trong cơ thể. Paracetamol hạ nhiệt mạnh còn do tác động lên vùng dưới đồi, do giãn mạch và tăng lưu lượng máu ngoại biên. Cafein có tác dụng kích thích nhẹ hệ thần kinh trung ương, hỗ trợ giảm đau và giúp cho hoạt động của cơ được dễ dàng.

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Điều trị các trường hợp đau nhẹ đến đau vừa gồm: đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ, đau cơ xương, đau răng.
  • Giúp hạ sốt và giảm đau sau khi tiêm vắc xin.
  • Giảm đau do nhổ răng hoặc sau khi thực hiện các thủ thuật nha khoa.
  • Giảm đau do viêm xương khớp.
  • Giảm các triệu chứng đau nhức và hạ sốt do cảm cúm, cảm lạnh.

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
  • Không dùng quá 8 viên/ ngày.
  • Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.
  • Hoặc theo chỉ dẫn của bác sỹ.
  • Chống chỉ định cho: người mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc, người bệnh thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan, người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

Thành phần hoạt tính: Mỗi viên chứa Paracetamol 500mg và Caffeine 65mg. Chứa hydroxybenzoates làm chất bảo quản.

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Chủ đề liên quan: Giảm đau, Sản phẩm khác của Úc, Hàng Úc chính hãng
Chính sách giao hàng
Chính sách đổi trả

Đánh giá sản phẩm

Hỏi đáp - Bình luận

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem