ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc; luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast | Ausmart.vn

Brand: Advil SKU: 9310488017065
Tình trạng: Đang kiểm tra tình trạng hàng ...
Số lượng: 24 viên
160.000₫
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUSM5K

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUS20K

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUS50K

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUSMART

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc | Ausmart.vn
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm | Ausmart.vn
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online | Ausmart.vn
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng | Ausmart.vn
    Cam kết chính hãng

Thông tin chi tiết về sản phẩm Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast (Australia)

Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm: Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast
Nhà sản xuất: Advil
Xuất xứ: Úc (Australia)
Quy cách:
24 viên , 96 viên
Giá bán: 160.000₫/24 viên , 442.000₫/96 viên
Mô tả sản phẩm

Viên uống Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast là thuốc giảm đau và hạ sốt chứa ibuprofen, giúp giảm nhanh các cơn đau nhẹ đến trung bình như đau đầu, đau cơ, đau bụng kinh, và triệu chứng cảm cúm. Sản phẩm mang lại hiệu quả tạm thời, dễ nuốt, và phù hợp cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Với tiêu chuẩn chất lượng cao từ Úc, Advil là giải pháp đáng tin cậy để bạn nhanh chóng trở lại trạng thái thoải mái.

Công dụng 

  • Giảm đau tạm thời cho các trường hợp:
    • Đau đầu, đau lưng, đau cơ.
    • Đau bụng kinh, đau răng, đau khớp do viêm.
    • Đau họng, triệu chứng cảm lạnh và cúm.
  • Hạ sốt: Giảm sốt hiệu quả trong các trường hợp sốt nhẹ đến trung bình.

Đặc điểm nổi bật:

  • Chứa ibuprofen 200mg, hoạt chất chống viêm không steroid (NSAID) tác dụng nhanh.
  • Viên nén dễ nuốt, tiện lợi cho sử dụng hàng ngày.
  • Hiệu quả giảm đau và hạ sốt được kiểm chứng, phù hợp cho người lớn và trẻ từ 12 tuổi.

Thành phần

  • Hoạt chất: Ibuprofen 200mg (giảm đau, hạ sốt, chống viêm).
  • Tá dược: Chứa đường, benzoates, hydroxybenzoates, sulfites, và sản phẩm từ đậu nành (soya beans).

Hướng dẫn sử dụng

  • Liều lượng:
    • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
      • Bắt đầu với 1-2 viên, nuốt nguyên viên với nước.
      • Nếu cần, lặp lại liều sau 4-6 giờ.
      • Không vượt quá 6 viên trong 24 giờ.
    • Trẻ dưới 12 tuổi: Không sử dụng.
  • Cách dùng:
    • Uống cùng nước, có thể dùng trước hoặc sau bữa ăn.
    • Một viên thường đủ cho đau nhẹ; dùng hai viên cho đau nặng hơn.

Lưu ý:

  • Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.
  • Nếu triệu chứng kéo dài quá vài ngày, tham khảo ý kiến bác sĩ/dược sĩ.
  • Không dùng liên tục quá vài ngày trừ khi có chỉ định y tế.

Cảnh báo

  • Không sử dụng nếu:
    • Bạn dị ứng với ibuprofen, aspirin, các thuốc chống viêm, hoặc bất kỳ thànhTá dược nào trong sản phẩm (đường, benzoates, hydroxybenzoates, sulfites, đậu nành).
    • Bạn đang mang thai hoặc cố gắng mang thai.
    • Bạn có tiền sử loét dạ dày, xuất huyết tiêu hóa, hoặc rối loạn chảy máu.
    • Bạn bị suy thận hoặc suy tim.
    • Niêm phong vỉ thuốc bị hỏng.
  • Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi dùng nếu:
    • Bạn bị hen suyễn, cao huyết áp, bệnh tim, hoặc bệnh gan.
    • Bạn đang cho con bú.
    • Bạn đang dùng thuốc chứa ibuprofen, aspirin, thuốc chống viêm, thuốc làm loãng máu, hoặc các thuốc khác thường xuyên.
    • Bạn dùng aspirin để phòng ngừa nhồi máu cơ tim hoặc đột quỵ (ibuprofen có thể làm giảm hiệu quả của aspirin).
    • Bạn từ 65 tuổi trở lên hoặc đang điều trị bệnh nghiêm trọng.
  • Ngừng sử dụng ngay và liên hệ bác sĩ nếu:
    • Xuất hiện dấu hiệu dị ứng (đỏ da, phát ban, phồng rộp).
    • Có máu trong chất nôn, phân có máu, hoặc phân đen.
    • Đau/sốt nặng hơn hoặc kéo dài quá vài ngày.
  • Quá liều: Nếu nghi ngờ quá liều, ngừng sử dụng và liên hệ Trung tâm Thông tin Chống độc (Úc: 13 11 26; Việt Nam: 115) ngay lập tức.
  • Chứa đường, benzoates, hydroxybenzoates, sulfites, đậu nành: Có thể gây kích ứng ở người nhạy cảm.
  • Bảo quản: Nơi khô ráo, dưới 25°C, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.

Chỉ định

  • Giảm đau nhẹ đến trung bình và hạ sốt trong các trường hợp như đau đầu, đau cơ, đau bụng kinh, hoặc cảm cúm.
  • Phù hợp cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.

Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast là giải pháp giảm đau và hạ sốt nhanh chóng, hiệu quả cho nhiều tình trạng đau nhức và sốt thông thường. Với ibuprofen 200mg, sản phẩm giúp bạn nhanh chóng lấy lại sự thoải mái và năng động. Hãy sử dụng đúng liều lượng và tham khảo ý kiến chuyên gia nếu cần.

Mua Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast ở đâu?

Ausmart.vn cam kết cung cấp sản phẩm Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast chính hãng từ Úc (Australia). Khách hàng có thể đặt mua Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast Online hoặc liên hệ với các kênh tư vấn hỗ trợ khách hàng tại:

Xem thêm nội dung
Chính sách giao hàng

Chính sách giao hàng khi mua sản phẩm Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast của Úc chính hãng tại Ausmart.vn

Chính sách đổi trả

Chính sách đổi trả khi mua sản phẩm Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast của Úc chính hãng tại Ausmart.vn

Miễn phí vận chuyển Toàn Quốc khi mua Viên uống giảm đau nhanh Advil Ibuprofen 200mg Relieves Pain Fast trên 500.000 VNĐ
Lựa chọn:

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem

Kết quả tìm kiếm cho
Hiển thị kết quả theo:
Sản phẩm Bài viết
Xem thêm kết quả có chứa