ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Viên uống trị cảm cúm & ho khan Codral Cold & Flu + Cough Day & Night 24 viên + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Viên uống trị cảm cúm & ho khan Codral Cold & Flu + Cough Day & Night 24 viên [Pre-order]

Brand: Codral SKU: 9310059062364
Tình trạng: Đặt mua hàng Úc từ 1 - 2 tuần
* Ausmart sẽ xác nhận đơn hàng qua điện thoại
350.000₫
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
coupon_1_img.png

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_2_img.png

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_3_img.png

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_4_img.png

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Viên uống trị cảm cúm & ho khan Codral Cold & Flu + Cough Day & Night 24 viên KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc | Ausmart.vn
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm | Ausmart.vn
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online | Ausmart.vn
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng | Ausmart.vn
    Cam kết chính hãng
Mô tả sản phẩm

Viên uống trị cảm cúm & ho khan Codral Cold & Flu + Cough Day & Night

Sản phẩm Codral Cold & Flu + Cough Day & Night, một giải pháp hiệu quả từ Úc giúp làm giảm triệu chứng cảm cúm và ho khan.

Thông Tin Chung

Codral Day & Night + Dry Cough là sản phẩm cung cấp sự giảm nhẹ tạm thời cho các triệu chứng như đau đầu, sốt, đau nhức cơ thể, nghẹt mũi hoặc chảy nước mũi, đau họng, ho khan. Bộ sản phẩm bao gồm viên nang không gây buồn ngủ cho ban ngày và viên nang dành cho ban đêm để giúp bạn nghỉ ngơi.

Nội dung hộp: 18 viên nang ngày và 6 viên nang đêm.

Kích thước: 24 viên nang.

Hạn sử dụng: 1095 ngày.

Cảnh Báo

  • Không sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
  • Không sử dụng nếu bạn quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.
  • Không sử dụng nếu bạn đã dùng paracetamol hoặc thuốc chống trầm cảm, chống dị ứng.
  • Không sử dụng nếu lớp nhôm bảo vệ viên nang bị rách.

Thành Phần

Ngày: Paracetamol 500mg, Phenylephrine Hydrochloride 5mg, Dextromethorphan Hydrobromide 10mg.

Đêm: Paracetamol 500mg, Chlorphenamine Maleate 2mg, Dextromethorphan Hydrobromide 10mg.

Cả sản phẩm có chứa Lactose.

Hướng Dẫn Sử Dụng

  • Dành cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.
  • Uống 2 viên nang màu xanh (ngày) mỗi 4-6 giờ và 2 viên nang màu đỏ và trắng (đêm) vào buổi tối khi cần. Không vượt quá 6 viên nang ngày và 2 viên nang đêm trong 24 giờ.

Bảo Quản

  • Bảo quản dưới 30°C, trong môi trường khô ráo và tối.

Codral Cold & Flu + Cough Day & Night là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một phương pháp điều trị cảm cúm và ho khan một cách hiệu quả. Nhớ tuân thủ hướng dẫn sử dụng và không quá liều lượng quy định để đạt hiệu quả tốt nhất và đảm bảo an toàn!

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Chủ đề liên quan: Điều trị cảm lạnh - Viêm xoang - Viêm phế quản, Thực phẩm chức năng Úc, Hàng Úc chính hãng
Xem thêm
Chính sách giao hàng
Chính sách đổi trả

Đánh giá sản phẩm

Hỏi đáp - Bình luận

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem