ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Tylenol giảm đau hạ sốt Paracetamol 500mg + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Tylenol giảm đau hạ sốt Paracetamol 500mg | Ausmart.vn

Brand: Tylenol SKU: 9300607801774
Tình trạng: Đang kiểm tra tình trạng hàng ...
Số lượng: 20 viên
137.000₫
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
coupon_1_img.png

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_2_img.png

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_3_img.png

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_4_img.png

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Tylenol giảm đau hạ sốt Paracetamol 500mg KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc | Ausmart.vn
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm | Ausmart.vn
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online | Ausmart.vn
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng | Ausmart.vn
    Cam kết chính hãng
Mô tả sản phẩm

Tylenol Paracetamol 500mg giảm đau hạ sốt

Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường.
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg là sản phẩm được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt nhanh chóng. Thành phần chứa 500mg paracetamol đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Giảm đau nhanh chóng và hiệu quả cho các bệnh như nhức đầu, đau đầu, căng thẳng, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức cơ, viêm khớp, viêm xương khớp, đau lưng, đâu kinh nguyệt.
  • Giảm các triệu chứng và thời gian của sốt và cảm lạnh, cảm cúm.

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Đối với người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 1-2 viên mỗi 4-6 giờ nếu cần thiết, không uống quá 8 viên trong vòng 24 giờ.
  • Trong trường hợp dùng quá liều, cần liên hệ với bác sỹ được để cấp cứu.
  • Không được dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
  • Không sử dụng nếu bạn quá mẩn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc và tuyệt đối không được sử dụng nếu bạn đã dùng paracetamol trước đó.
  • Nên tham khảo ý kiến bác sỹ trước khi sử dụng nếu bạn đang mang thai, cho con bú hoặc nghiện rượu mãn tính.
  • Ngưng sử dụng thuốc và gặp bác sĩ nếu có bất kỳ dấu hiệu nào mẫn cảm với thành phần của thuốc.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

500mg Paracetamol.

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Tylenol giảm đau hạ sốt Paracetamol 500mg

Tylenol Paracetamol 500mg là một sản phẩm đáng tin cậy được thiết kế đặc biệt để giúp giảm đau và hạ sốt một cách hiệu quả. Với liều lượng mỗi viên là 500mg, sản phẩm này hứa hẹn sẽ giúp bạn cảm thấy thoải mái hơn khi phải đối mặt với những cơn đau và sốt không mong muốn.

1. Công dụng chính của sản phẩm

Tylenol Paracetamol 500mg có khả năng giảm đau và hạ sốt hiệu quả trong những tình huống sau:

  • Đau đầu / Đau thái độ căng thẳng
  • Triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm
  • Đau cơ
  • Đau kinh nguyệt
  • Đau răng
  • Đau lưng
  • Viêm khớp / Viêm xương khớp

2. Thành phần và cách sử dụng

  • Mỗi viên chứa 500mg Paracetamol, một chất giảm đau và hạ sốt hiệu quả.
  • Hướng dẫn sử dụng: Uống 1 viên khi cần thiết, không nên vượt quá 8 viên trong vòng 24 giờ.

3. Lưu ý và hạn chế

  • Sản phẩm này không nên dùng cho trẻ dưới 12 tuổi.
  • Không nên sử dụng nếu bạn có tiền sử về dị ứng với Paracetamol hoặc bất kỳ thành phần nào trong sản phẩm.
  • Nếu bạn đang dùng thuốc khác hoặc có bất kỳ vấn đề về sức khỏe nào, hãy tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.

Tylenol Paracetamol 500mg là một công cụ hữu ích để giảm đau và hạ sốt trong những tình huống khó khăn. Hãy luôn tuân thủ liều lượng và hướng dẫn sử dụng để đảm bảo an toàn và hiệu quả tối đa cho sức khỏe của bạn.

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Chủ đề liên quan: Giảm đau, Sản phẩm khác của Úc, Hàng Úc chính hãng
Xem thêm
Chính sách giao hàng
Chính sách đổi trả
Lựa chọn:

Đánh giá sản phẩm

Hỏi đáp - Bình luận

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem