ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc; luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên [Có sẵn]

Brand: Pharmacy Medicine SKU: 9319733444120
Tình trạng: Hàng Úc có sẵn tại Việt Nam
135.000₫
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUSM5K

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUS20K

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUS50K

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
Mã khuyến mãi tại Ausmart | AUSMART

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg được sử dụng để giảm đau và hạ sốt ở người lớn (bao gồm cả viêm khớp, nhức đầu và đau cơ bắp) và trẻ em (bao gồm mọc răng, đau tai và tiêm chủng). Panamax 500mg hoạt động để ngăn chặn các triệu chứng đau đớn đi qua não. Panamax cũng hoạt động trong não để giảm sốt.

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc | Ausmart.vn
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm | Ausmart.vn
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online | Ausmart.vn
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng | Ausmart.vn
    Cam kết chính hãng

Thông tin chi tiết về sản phẩm Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên (Australia)

Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm:
Nhà sản xuất: Pharmacy Medicine
Xuất xứ: Úc (Australia)
Quy cách:
Xem trên bao bì sản phẩm
Giá bán:
135.000₫
Mô tả sản phẩm

Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg được sử dụng để giảm đau và hạ sốt ở người lớn (bao gồm cả viêm khớp, nhức đầu và đau cơ bắp) và trẻ em (bao gồm mọc răng, đau tai và tiêm chủng). Panamax 500mg hoạt động để ngăn chặn các triệu chứng đau đớn đi qua não. Panamax cũng hoạt động trong não để giảm sốt.

Hình ảnh Panamax 500mg giảm đau hạ sốt của Úc
Hình ảnh Panamax 500mg giảm đau hạ sốt của Úc

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Giảm nhanh các cơn đau như đau đầu, đau vai, đau khớp, đau răng, đau cơ, đau lưng, nhức tai, đau do tiêm chủng.
  • Hạ sốt.
  • Dùng được cho phụ nữ mang thai và cho con bú. (cần có sự tư vấn của bác sĩ).

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Dùng 1-2 viên/lần.
  • Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết.
  • Bạn không nên dùng quá 8 viên trong 24 giờ.
  • Trẻ em (7-12 tuổi): Nửa viên đến 1 viên.
  • Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết.
  • Trẻ em không nên dùng quá 4 viên trong 24 giờ.
  • Viên nén Panamax không được khuyến cáo cho trẻ em dưới 7 tuổi.
  • Không nên dùng Panamax nếu bạn bị dị ứng với paracetamol.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

Paracetamol 500 mg. Maize Starch, Purified Talc, Pregelatinised Maize Starch, Povidone, Stearic Acid And Potassium Sorbate.

Thành phần của Panamax 500mg giảm đau hạ sốt Úc
Thành phần của Panamax 500mg giảm đau hạ sốt Úc

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Mã vạch Panamax 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên của Úc
Mã vạch Panamax 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên của Úc

* Từ khóa tìm kiếm sản phẩm: paracetamol 500mg, panamax australia, thuốc paramax, panamax chemist warehouse, paramax 500, paramax thuốc, panamax giá bao nhiêu, panamax 500mg 100 tablets, paramax 500mg, thuốc panamax trị bệnh gì, thuốc panamax là thuốc gì, panamax paracetamol 500mg, panamax 500mg, panamax 500mg là thuốc gì, panamax là thuốc gì, thuốc panamax, panamax.

Mua Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên ở đâu?

Ausmart.vn cam kết cung cấp sản phẩm Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên chính hãng từ Úc (Australia). Khách hàng có thể đặt mua Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên Online hoặc liên hệ với các kênh tư vấn hỗ trợ khách hàng tại:

Chủ đề liên quan: Chăm sóc cho mẹ và bé, Dành cho bé yêu, Giảm đau, Nhỏ mũi - Trị ho - Cảm lạnh cho bé, Sản phẩm khác của Úc, Điều trị cảm lạnh - Viêm xoang - Viêm phế quản, Hàng Úc chính hãng
Xem thêm nội dung
Chính sách giao hàng

Chính sách giao hàng khi mua sản phẩm Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên của Úc chính hãng tại Ausmart.vn

Chính sách đổi trả

Chính sách đổi trả khi mua sản phẩm Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên của Úc chính hãng tại Ausmart.vn

Miễn phí vận chuyển Toàn Quốc khi mua Panamax (Paracetamol) 500mg giảm đau hạ sốt 100 viên trên 500.000 VNĐ

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem

Kết quả tìm kiếm cho
Hiển thị kết quả theo:
Sản phẩm Bài viết
Xem thêm kết quả có chứa