ƯU ĐÃI VÀNG - FREESHIP TOÀN QUỐC TỪ 500K

Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

🔎 Tìm trên Google "Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol 500mg 20 viên tròn + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol 500mg 20 viên tròn [Pre-order]

Brand: Panadol SKU: 9300673838773
Tình trạng: Đặt mua hàng Úc từ 1 - 2 tuần
* Ausmart sẽ xác nhận đơn hàng qua điện thoại
130.000₫
Mã giảm giá
AUSM5K
AUS20K
AUS50K
AUSMART
Mã giảm giá
coupon_1_img.png

NHẬP MÃ: AUSM5K

Mã giảm 5K khi đặt hàng trên Website
Điều kiện
- Áp dụng đối với các đơn hàng Khách hàng tự đặt trên Website Ausmart.vn
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_2_img.png

NHẬP MÃ: AUS20K

Mã giảm 20K cho đơn hàng tối thiểu 1tr
Điều kiện
- Mã giảm 20K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 1 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_3_img.png

NHẬP MÃ: AUS50K

Mã giảm 50K cho đơn hàng tối thiểu 2tr
Điều kiện
- Mã giảm 50K cho đơn hàng có giá trị tối thiểu 2 triệu
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác
coupon_4_img.png

NHẬP MÃ: AUSMART

Miễn phí Ship cho đơn hàng trên 500K
Điều kiện
- Miễn phí vận chuyển TOÀN QUỐC cho đơn hàng tối thiểu từ 500.000đ
- Áp dụng cho tất cả tỉnh / thành phố
- Không giới hạn số lượng và số lần đặt hàng
- Không áp dụng đồng thời với các Mã ưu đãi khác

Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol 500mg 20 viên tròn KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI

  • Nhập mã AUSM5K giảm thêm 5K [coupon="AUSM5K"]
  • Freeship TP. Hồ Chí Minh đơn từ 200.000đ
  • Freeship TOÀN QUỐC đơn từ 500.000đ
  • Đăng ký Tài khoản nhận mã Freeship
  • Đổi trả trong 24 giờ nếu sản phẩm lỗi bất kì

Panadol Optizorb Paracetamol chứa Paracetamol 500mg giúp giảm đau tạm thời một cách nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như: đau khớp, đau khi tới kì kinh nguyệt, đau đầu, đau nhức cơ, đau răng, đau nửa đầu, đồng thời giúp hạ sốt và giảm nhanh các triệu chứng khó chịu khi bị cảm.

Gọi đặt mua 0902571389 (7:30 - 22:00)

  • Giao hàng toàn quốc | Ausmart.vn
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích điểm tất cả sản phẩm | Ausmart.vn
    Tích điểm tất cả sản phẩm
  • Giảm 5K khi đặt hàng online | Ausmart.vn
    Giảm 5K khi đặt hàng online
  • Cam kết chính hãng | Ausmart.vn
    Cam kết chính hãng
Mô tả sản phẩm

Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol

Thời điểm giao mùa là thời điểm rất dễ sinh bệnh, đặc biệt là cảm cúm, ho, sốt. Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol là một trong những sản phẩm nên có trong tủ thuốc nhà bạn để giúp giảm đau, hạ sốt một cách nhanh chóng.

Panadol Optizorb Paracetamol chứa Paracetamol hàm lượng 500mg giúp giảm đau tạm thời một cách nhanh chóng và hiệu quả. Sản phẩm được hấp thu một cách nhanh chóng và không gây hại cho dạ dày.

Công dụng Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol

Thuốc panadol with Optizorb Paracetamol với thành phần chính là Paracetamol 500mg sẽ giúp bạn giảm nhanh các cơn đau như: đau đầu, đau răng, đau nửa đầu, đau nhức cơ, đau khớp, đau khi tới kì kinh nguyệt. Không những vậy sản phẩm còn giúp hạ sốt và giảm nhanh các triệu chứng khó chịu khi bị cảm.

Hướng dẫn sử dụng Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol

  • Trẻ em trên 12 tuổi và người trưởng thành: Uống panadol 1-2 viên cứ mỗi 4-6 tiếng nếu chưa có dấu hiệu hạ sốt ( chỉ được sử dụng tối đa 8 viên trong 24 giờ).
  • Đối với trẻ em từ 7-12 tuổi: Uống panadol ½ -1 viên mỗi 4-6 tiếng nếu chưa có dấu hiệu hạ sốt ( chỉ được sử dụng tối đa 4 viên trong 24 giờ).
  • Sản phẩm có thể sử dụng cho người bị viêm loét dạ dày hoặc phụ nữ đang mang thai.

Những lưu ý khi dùng thuốc panadol hạ sốt, giảm đau

Bạn không được sử dụng viên uống Panadol with Optizorb Paracetamol 500mg nếu:

  • Người bị mẫn cảm với paracetamol hoặc hydroxybenzoates.
  • Đang sử dụng thuốc khác có thành phần chứa paracetamol để tránh quá liều.
  • Cho trẻ em dưới 7 tuổi nếu không có ý kiến của Bác sỹ.
  • Cho trẻ từ 7-12 tuổi trong vòng 48 tiếng trừ khi có chỉ định bác sĩ.
  • Dùng nhiều ngày liên tiếp cho trẻ trên 12 tuổi hoặc người trưởng thành trừ khi có chỉ định bác sĩ.
  • Khi sản phẩm quá thời hạn sử dụng.
  • Người đang mắc các bệnh liên quan đến thận hoặc gan.
  • Người đang sử dụng thuốc làm loãng máu Warfarin.
  • Dừng sử dụng và thăm khám tại các cơ sở y tế ngay nếu có các phản ứng dị ứng về da, co thắt ngực, khó thở sau khi dùng.

Thành phần Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol

  • Paracetamol 500mg
  • Không có gluten, lactose hoặc đường

Hướng dẫn bảo quản Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol

Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và tránh xa tầm tay trẻ em.

Mua Thuốc Panadol hạ sốt with Optizorb Paracetamol ở đâu?

Giảm đau hạ sốt Panadol with Optizorb Paracetamol 500mg 20 viên tròn hiện đang được bán rộng rãi trên thị trường với mức giá vô cùng hấp dẫn cho nên việc mua được sản phẩm không quá khó.

Tuy nhiên bạn cần lưu ý lựa chọn đơn vị trực tiếp vận chuyển các sản phẩm giảm đau uy tín khi mua, vì có thể sẽ mua phải hàng giả, kém chất lượng do vận chuyển không đạt chuẩn hoặc không còn niêm phong từ nhà sản xuất.

Ausmart.vn tự hào là đơn vị nhập hàng, nhận order và bán hàng Úc chính hãng trực tiếp tại Việt Nam. Bạn có thể tìm mua sản phẩm chính hãng tại website ausmart.vn với giá cả hợp lý và đầy đủ hình ảnh hóa đơn chứng từ chứng minh xuất xứ chính hãng từ Úc.

Tại sao nên mua Giảm đau hạ sốt Panadol tại Ausmart

  • Ausmart nhập hàng chính hãng trực tiếp từ Úc về Việt Nam mà không thông qua bất kỳ đơn vị trung gian nào. 
  • Cung cấp đầy đủ hóa đơn, chứng từ chứng minh xuất xứ.
  • Giá cả ổn định và hấp dẫn.
  • Hỗ trợ đổi trả, hoàn tiền 100% nếu phát hiện hàng hóa bị hư hỏng hoặc bị rách niêm phong.
  • Có hình ảnh thực tế của sản phẩm.
  • Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình.
  • Có kho hàng tại TP. HCM và Đồng Nai, vận chuyển hàng hóa đến tay người dùng một cách nhanh chóng.

Thông qua bài viết trên chúng tôi hy vọng có thể phần nào giải đáp được những thắc mắc của bạn liên quan đến Thuốc Panadol hạ sốt with Optizorb Paracetamol 500mg để từ đó lựa chọn được sản phẩm phù hợp và an toàn cho bản thân và gia đình.

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Chủ đề liên quan: Sản phẩm khác của Úc, Hàng Úc chính hãng
Xem thêm
Chính sách giao hàng
Chính sách đổi trả

Đánh giá sản phẩm

Hỏi đáp - Bình luận

Sản phẩm cùng phân khúc

Sản phẩm đã xem