Ausmart.vn - Hàng Úc chính hãng | Trình duyệt của bạn không hỗ trợ Script!

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg 20 viên
100% Xuất xứ Úc (Australia)
Thanh toán & vận chuyển linh hoạt

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg 20 viên

Thương hiệu: Tylenol   |   Mã sản phẩm: Tylenol20
Tình trạng: Hàng có sẵn ở Việt Nam
137.000₫

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg là sản phẩm được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt nhanh chóng. Thành phần chứa 500mg paracetamol đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

FREESHIP ĐƠN HÀNG TRÊN 200.000 VNĐ TẠI TP.HCM & ĐỒNG NAI
Chính sách cửa hàng
  • Thanh toán dễ dàng và bảo mật
    Thanh toán dễ dàng và bảo mật
  • Chế độ đổi trả do lỗi vận chuyển
    Chế độ đổi trả do lỗi vận chuyển
  • Cam kết 100% hàng chính hãng
    Cam kết 100% hàng chính hãng
  • Miễn phí vận chuyển toàn quốc với đơn hàng từ 1.000.000đ
    Miễn phí vận chuyển toàn quốc với đơn hàng từ 1.000.000đ

Mô tả sản phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg 20 viên

Nội dung chính: Công dụng sản phẩm - Hướng dẫn sử dụng - Thành phần sản phẩm - Hướng dẫn bảo quản

Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường.
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg là sản phẩm được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt nhanh chóng. Thành phần chứa 500mg paracetamol đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Giảm đau nhanh chóng và hiệu quả cho các bệnh như nhức đầu, đau đầu, căng thẳng, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức cơ, viêm khớp, viêm xương khớp, đau lưng, đâu kinh nguyệt.
  • Giảm các triệu chứng và thời gian của sốt và cảm lạnh, cảm cúm.

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Đối với người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 1-2 viên mỗi 4-6 giờ nếu cần thiết, không uống quá 8 viên trong vòng 24 giờ.
  • Trong trường hợp dùng quá liều, cần liên hệ với bác sỹ được để cấp cứu.
  • Không được dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
  • Không sử dụng nếu bạn quá mẩn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc và tuyệt đối không được sử dụng nếu bạn đã dùng paracetamol trước đó.
  • Nên tham khảo ý kiến bác sỹ trước khi sử dụng nếu bạn đang mang thai, cho con bú hoặc nghiện rượu mãn tính.
  • Ngưng sử dụng thuốc và gặp bác sĩ nếu có bất kỳ dấu hiệu nào mẫn cảm với thành phần của thuốc.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

500mg Paracetamol.

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

Từ khoá: #hạ_sốt #thuốc_hạ_sốt #viên_uống_hạ_sốt #giảm_đau #viên_uống_giảm_đau #viên_uống_giảm_cảm_cúm #thuốc_giảm_đau #giảm_đau_đầu #giảm_đau_răng #giảm_đau_cơ #giảm_cảm_cúm #giảm_cảm_lạnh #paracetamol #viên_uống_tylenol #thuốc_giảm_đau_hạ_sốt #thuốc_hạ_sốt_tylenol #thuốc_giảm_đau_hạ_sốt_tylenol_paracetamol  #thuốc_giảm_đau_hạ_sốt_tylenol_paracetamol_500mg

------------------------------

Ausmart.vn cam kết bán hàng Úc chính hãng, chuẩn 100% xuất xứ từ Úc (Australia)
* Giá sản phẩm trên Ausmart.vn đã bao gồm các loại phí, thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển quốc tế, phụ phí hàng cồng kềnh, ...
* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.
* Ausmart.vn là sàn thương mại điện tử cho phép mua bán các sản phẩm của nhà sản xuất từ Australia. Xin vui lòng tìm hiểu và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng của nhà sản xuất trước khi dùng. Ausmart.vn không chịu trách nhiệm đối với hiệu quả sử dụng và các tác dụng về sức khoẻ, y tế (nếu có) của người dùng khi sử dụng các sản phẩm của các nhà sản xuất.

Tags: Cảm cúm, Thực phẩm chức năng, Thực phẩm chức năng Úc khác, Hàng Úc chính hãng, Thực phẩm chức năng Úc
Bổ sung vitamin C Blackmores Bio C 1000mg 150 viên Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 36%
Hỗ trợ hệ miễn dịch hàng ngày Swisse Ultiboost Daily Immune Support 60 viên Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 51%
Bổ sung vitamin C không đường Cenovis Vitamin C 500mg 300 viên Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 37%
Bổ sung DHA cho bé Healthy Care Kids High Strength DHA 60 viên Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 8%
Blackmores Conceive Well Gold 56 viên uống tăng khả năng thụ thai Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 7%
Hỗ trợ mọc tóc Nature's Way Hair Growth Support + Biotin & Silicon 30 viên Có sẵn Hàng Úc chính hãng
- 25%

Khách hàng nhận xét