Ausmart.vn - Hàng Úc chính hãng | Trình duyệt của bạn không hỗ trợ Script! Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg 100 viên
Hàng Úc chính hãng | Sản phẩm Úc ưu đãi hàng tuần Hàng Úc chính hãng | Sản phẩm Úc ưu đãi hàng tuần
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.
Pharmacy Medicine

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg 100 viên

Mã SKU: Panamax
Tình trạng: Hàng có sẵn ở Việt Nam
150.000₫

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg được sử dụng để giảm đau và hạ sốt ở người lớn (bao gồm cả viêm khớp, nhức đầu và đau cơ bắp) và trẻ em (bao gồm mọc răng, đau tai và tiêm chủng). Panamax 500mg hoạt động để ngăn chặn các triệu chứng đau đớn đi qua não. Panamax cũng hoạt động trong não để giảm sốt.

🔎 Tìm trên Google "Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg 100 viên + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Nhập mã: AUSC5%

Giảm 5% cho các sản phẩm Vitamin C.
Điều kiện
Mã giảm 5% áp dụng cho các sản phẩm Bổ sung Vitamin C tăng sức đề kháng theo danh sách sau:
=> Danh sách ưu đãi Bổ sung Vitamin C

NHẬP MÃ: AUSM5K

Giảm 5k khi đặt hàng trực tiếp trên website.

Nhập mã: AUS20K

Mã giảm 20k cho đơn hàng tối thiểu 1.000k.

Nhập mã: AUS50K

Mã giảm 50k cho đơn hàng tối thiểu 2.000k.

Mô tả sản phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg 100 viên

Nội dung chính: Công dụng sản phẩm - Hướng dẫn sử dụng - Thành phần sản phẩm - Hướng dẫn bảo quản

Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg được sử dụng để giảm đau và hạ sốt ở người lớn (bao gồm cả viêm khớp, nhức đầu và đau cơ bắp) và trẻ em (bao gồm mọc răng, đau tai và tiêm chủng). Panamax 500mg hoạt động để ngăn chặn các triệu chứng đau đớn đi qua não. Panamax cũng hoạt động trong não để giảm sốt.

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Giảm nhanh các cơn đau như đau đầu, đau vai, đau khớp, đau răng, đau cơ, đau lưng, nhức tai, đau do tiêm chủng.
  • Hạ sốt.
  • Dùng được cho phụ nữ mang thai và cho con bú. (cần có sự tư vấn của bác sĩ).

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Dùng 1-2 viên/lần.
  • Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết.
  • Bạn không nên dùng quá 8 viên trong 24 giờ.
  • Trẻ em (7-12 tuổi): Nửa viên đến 1 viên.
  • Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết.
  • Trẻ em không nên dùng quá 4 viên trong 24 giờ.
  • Viên nén Panamax không được khuyến cáo cho trẻ em dưới 7 tuổi.
  • Không nên dùng Panamax nếu bạn bị dị ứng với paracetamol.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

Paracetamol 500 mg. Maize Starch, Purified Talc, Pregelatinised Maize Starch, Povidone, Stearic Acid And Potassium Sorbate.

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol)

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

Từ khoá: #hạ_sốt #thuốc_hạ_sốt #giảm_đau_đầu #giảm_đau #thuốc_hạ_sốt_panamax #paracetamol #hạ_sốt_panamax #viên_uống_giảm_đau_hạ_sốt_panamax #giảm_đau_cơ #giảm_đau_răng

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Tags: Sản phẩm khác của Úc, Thực phẩm chức năng Úc, Hàng Úc chính hãng, Thực phẩm chức năng Úc
Bổ sung vitamin C Blackmores Bio C 1000mg 150 viên
-38%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Hỗ trợ hệ miễn dịch hàng ngày Swisse Ultiboost Daily Immune Support 60 viên
-38%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Viên ngậm Bổ sung vitamin C không đường Cenovis Vitamin C 500mg 300 viên
-36%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Bổ sung DHA cho bé Healthy Care Kids High Strength DHA 60 viên
-8%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Blackmores Conceive Well Gold 56 viên uống tăng khả năng thụ thai
-12%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Hỗ trợ mọc tóc Nature's Way Hair Growth Support + Biotin & Silicon 30 viên
-25%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng

Khách hàng nhận xét Viên uống giảm đau hạ sốt Panamax (Paracetamol) 500mg 100 viên

Sản phẩm đã xem