Ausmart.vn - Hàng Úc chính hãng | Trình duyệt của bạn không hỗ trợ Script! Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb 80 Viên
Hàng Úc chính hãng | Sản phẩm Úc ưu đãi hàng tuần Hàng Úc chính hãng | Sản phẩm Úc ưu đãi hàng tuần
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm này được Ausmart nhập chính hãng 100% từ Úc luôn dán tem của Ausmart bên ngoài, đầy đủ và nguyên vẹn khi giao cho khách hàng. Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.
Panadol

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb 80 Viên

Mã SKU: 9300673862068
Tình trạng: Không có sẵn | Hàng order về từ 10 đến 20 ngày
* Ausmart sẽ liên hệ và xác nhận đơn hàng order qua điện thoại trước khi đặt hàng.
435.000₫
Hàng về từ 10 - 20 ngày tuỳ chuyến bay

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb là sự kết hợp giữa Paracetamol và Cafein có tác dụng giảm nhanh các cơn đau, hạ sốt với hiệu quả rất cao. Paracetamol có tác động trung ương ngoại biên, có hoạt tính giảm đau, hạ nhiệt là do ức chế hoạt động của men cyclooxygenase trong quá trình tổng hợp Prostaglandin đây là chất gây sốt, viêm, đau trong cơ thể. 

🔎 Tìm trên Google "Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb 80 Viên + Ausmart" để mua sản phẩm chính hãng của Úc nhanh nhất nhé!

Nhập mã: AUSC5%

Giảm 5% cho các sản phẩm Vitamin C.
Điều kiện
Mã giảm 5% áp dụng cho các sản phẩm Bổ sung Vitamin C tăng sức đề kháng theo danh sách sau:
=> Danh sách ưu đãi Bổ sung Vitamin C

NHẬP MÃ: AUSM5K

Giảm 5k khi đặt hàng trực tiếp trên website.

Nhập mã: AUS20K

Mã giảm 20k cho đơn hàng tối thiểu 1.000k.

Nhập mã: AUS50K

Mã giảm 50k cho đơn hàng tối thiểu 2.000k.

Mô tả sản phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb 80 Viên

Nội dung chính: Công dụng sản phẩm - Hướng dẫn sử dụng - Thành phần sản phẩm - Hướng dẫn bảo quản

Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb là sự kết hợp giữa Paracetamol và Cafein có tác dụng giảm nhanh các cơn đau, hạ sốt với hiệu quả rất cao. Paracetamol có tác động trung ương ngoại biên, có hoạt tính giảm đau, hạ nhiệt là do ức chế hoạt động của men cyclooxygenase trong quá trình tổng hợp Prostaglandin đây là chất gây sốt, viêm, đau trong cơ thể. Paracetamol hạ nhiệt mạnh còn do tác động lên vùng dưới đồi, do giãn mạch và tăng lưu lượng máu ngoại biên. Cafein có tác dụng kích thích nhẹ hệ thần kinh trung ương, hỗ trợ giảm đau và giúp cho hoạt động của cơ được dễ dàng.

Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Điều trị các trường hợp đau nhẹ đến đau vừa gồm: đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ, đau cơ xương, đau răng.
  • Giúp hạ sốt và giảm đau sau khi tiêm vắc xin.
  • Giảm đau do nhổ răng hoặc sau khi thực hiện các thủ thuật nha khoa.
  • Giảm đau do viêm xương khớp.
  • Giảm các triệu chứng đau nhức và hạ sốt do cảm cúm, cảm lạnh.

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
  • Không dùng quá 8 viên/ ngày.
  • Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.
  • Hoặc theo chỉ dẫn của bác sỹ.
  • Chống chỉ định cho: người mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc, người bệnh thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan, người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase.

Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

Thành phần hoạt tính: Mỗi viên chứa Paracetamol 500mg và Caffeine 65mg. Chứa hydroxybenzoates làm chất bảo quản.

Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb

  • Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.

Từ khoá: #panadol #viên_uống_giảm_đau_hạ_sốt #giảm_đau #hạ_sốt #thuốc_hạ_sốt #panadol_extra #giảm_đau_hạ_sốt #thuốc_hạ_sốt #panadol_hạ_sốt #panadol_extra_optizorb

* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.

Tags: Giảm đau, Sản phẩm khác của Úc, Hàng Úc chính hãng, Thực phẩm chức năng Úc
Bổ sung vitamin C Blackmores Bio C 1000mg 150 viên
-38%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Hỗ trợ hệ miễn dịch hàng ngày Swisse Ultiboost Daily Immune Support 60 viên
-38%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Viên ngậm Bổ sung vitamin C không đường Cenovis Vitamin C 500mg 300 viên
-36%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Bổ sung DHA cho bé Healthy Care Kids High Strength DHA 60 viên
-8%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Blackmores Conceive Well Gold 56 viên uống tăng khả năng thụ thai
-12%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng
Hỗ trợ mọc tóc Nature's Way Hair Growth Support + Biotin & Silicon 30 viên
-25%
Có sẵn Hàng Úc chính hãng

Khách hàng nhận xét Viên uống giảm đau hạ sốt Panadol Extra Optizorb 80 Viên

Hàng về từ 10 - 20 ngày

Sản phẩm đã xem