Tylenol Paracetamol 500mg giảm đau hạ sốt
Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường.
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol 500mg là sản phẩm được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt nhanh chóng. Thành phần chứa 500mg paracetamol đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.
Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol
- Giảm đau nhanh chóng và hiệu quả cho các bệnh như nhức đầu, đau đầu, căng thẳng, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức cơ, viêm khớp, viêm xương khớp, đau lưng, đâu kinh nguyệt.
- Giảm các triệu chứng và thời gian của sốt và cảm lạnh, cảm cúm.
Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol
- Đối với người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 1-2 viên mỗi 4-6 giờ nếu cần thiết, không uống quá 8 viên trong vòng 24 giờ.
- Trong trường hợp dùng quá liều, cần liên hệ với bác sỹ được để cấp cứu.
- Không được dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
- Không sử dụng nếu bạn quá mẩn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc và tuyệt đối không được sử dụng nếu bạn đã dùng paracetamol trước đó.
- Nên tham khảo ý kiến bác sỹ trước khi sử dụng nếu bạn đang mang thai, cho con bú hoặc nghiện rượu mãn tính.
- Ngưng sử dụng thuốc và gặp bác sĩ nếu có bất kỳ dấu hiệu nào mẫn cảm với thành phần của thuốc.
Thành phần Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol
500mg Paracetamol.
Hướng dẫn bảo quản Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Paracetamol
- Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
- Tránh xa tầm tay của trẻ em.
* Lưu ý: Các sản phẩm là thực phẩm chức năng Úc, không phải và không có tác dụng thay thế cho các loại thuốc chữa bệnh khác. Kết quả của sản phẩm sẽ phụ thuộc vào thể trạng cơ địa của từng người.